RC60L Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa

samfurori

RC60L Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa

taƙaitaccen bayanin:

Amfani

An yi amfani da shi don raba sassa daban-daban na cakuda, yana da al'ada gudun centrifuge.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfura:

Cat. No. Sunan samfur Yawan naúrar Girma (L×W×H)
Saukewa: RC60L Centrifuge 1 Raka'a 418×516×338mm (Base hada)

Mabuɗin Fesa:

Nuni LCD mai Inci 5 & Ikon Knob guda ɗaya
▸ 5-inch LCD mai haske mai haske tare da bangon baki da fararen haruffa don bayyananniyar gani
▸ Aiki guda ɗaya yana ba da damar daidaita ma'aunin sauri
▸ Yana goyan bayan sauya menu na Sinanci/Turanci
▸ 10 shirye-shiryen da za a iya daidaita su don saurin tunawa da ingantaccen aiki

❏ Gane na'ura mai juyi ta atomatik & Gane rashin daidaituwa
▸ Yana tabbatar da amincin aiki ta hanyar gano daidaituwar rotor da rashin daidaituwar kaya.
▸ Mai jituwa tare da cikakken zaɓi na rotors da adaftar don nau'ikan bututu daban-daban

❏ Tsarin Kulle Ƙofa ta atomatik
▸ Makulle biyu yana ba da damar shiru, amintaccen rufe kofa tare da kwandon latsa guda ɗaya yana rage ▸ Aikin kofa mai laushi ta hanyar taimakon gas-spring mai dual

❏ Zane-Cintar Mai Amfani
▸ Maɓallin Filashin Kai tsaye: Ayyukan taɓawa guda ɗaya don saurin centrifugation
▸ Buɗewar Ƙofa ta atomatik: Sakin ƙofar bayan-centrifugation yana hana samfurin wuce gona da iri kuma yana sauƙaƙa samun dama
▸ Lalata-Resistant Chambe: PTFE-rufi na ciki jure sosai m samfurori
▸ Premium Seal: Shigo da gas-lokacin silicone gasket yana tabbatar da aikin hana iska na dogon lokaci

Lissafin Kanfigareshan:

Centrifuge 1
Igiyar Wutar Lantarki 1
Manhajar samfur, Rahoton Gwaji, da sauransu. 1

Bayanin Fasaha:

Model Saukewa: RC60L
Control Interface 5" LCD nuni & maɓallan juyawa & maɓallan jiki
Max Capacity 480ml (15ml × 32 tubes)
Gudun Range 100-6000rpm (daidaitacce a cikin haɓakar rpm 10)
Daidaiton Saurin ± 20rpm
Farashin RCF 5150×g
Matsayin Surutu ≤65dB
Saitunan Lokaci 1 ~ 99h / 1 ~ 59m / 1 ~ 59 s (yanayin 3; daidaito ± 1s)
Adana Shirin 10 saitattu
Ƙofar Kulle Mechanism atomatik kulle
Lokacin Acceleration 30s (matakan saurin haɓakawa)
Lokacin ragewa 25s (matakan raguwa 10)
Amfanin Wuta 450W
Motoci Motar shigar da mitar mitar mara goge mara kulawa
Girma (W×D ×H) 418×516×338mm
Yanayin Aiki +5 ~ 40°C / ≤80% rh
Power Supply 230V, 50Hz
Weight 36kg

* Dukkanin samfuran ana gwada su a cikin mahalli masu sarrafawa ta hanyar RADOBIO. Ba mu da garantin tabbataccen sakamako lokacin da aka gwada shi ƙarƙashin yanayi daban-daban.

Bayanin Fasaha na Rotor:

Model Nau'in Capacity × Ƙididdigar Tube Max Speed Farashin RCF
60LA-1 Swing-fita 50ml × 4 5000rpm 4980×g
60LA-2 Swing-fita 100ml × 4 5000rpm 4600×g
60LA-3 Swing-fita 50ml ×8 4000rpm 3040×g
60LA-4 Swing-fita 10/15ml×24 4000rpm 3040×g
60LA-5 Swing-fita 10/15ml × 32 4000rpm 3040×g
60LA-6 Swing-fita 5ml×48 4000rpm 3040×g
60LA-7 Swing-fita 5ml × 64 4000rpm 3040×g
60LA-8 Swing-fita 3/5/7ml × 72 4000rpm 3040×g
60LA-10 Microplate rotor 4 daidaitattun faranti × 2/2 faranti mai zurfin rijiyar × 2 4000rpm 2860xg ku
60LA-11 Kafaffen-kwana 15ml × 30 6000rpm 5150×g
60LA-12 Kafaffen-kwana 50ml ×8 6000rpm 5150×g
60LA-13 Kafaffen-kwana 15ml × 30 5000rpm 4100×g

Bayanin jigilar kaya:

Cat. No. Sunan samfur Girman jigilar kaya
W×D×H (mm)
Nauyin jigilar kaya (kg)
Saukewa: RC60L Centrifuge 740×570×495 48

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana