RC60M Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa
Cat. No. | Sunan samfur | Yawan naúrar | Girma (L×W×H) |
Saukewa: RC60M | Ƙananan Gudun Centrifuge | 1 Raka'a | 390×500×320mm |
Nuni LCD & Kula da Knob guda ɗaya
▸ Allon LCD mai haske mai haske don bayyana ma'anar siga
▸ Aiki guda ɗaya yana ba da damar daidaita ma'aunin sauri
▸ Saitin Saƙon Sauri / RCF da maɓallin juyawa don gyare-gyare na ainihi da saka idanu na ƙarfin centrifugal dangi.
❏ Gane na'ura mai juyi ta atomatik & Gane rashin daidaituwa
▸ Yana tabbatar da amincin aiki ta hanyar gano daidaituwar rotor da rashin daidaituwar kaya.
▸ Mai jituwa tare da cikakken zaɓi na rotors da adaftar don nau'ikan bututu daban-daban
❏ Tsarin Kulle Ƙofa ta atomatik
▸ Makulle biyu yana ba da damar shiru, amintaccen rufe kofa tare da kwandon latsa guda ɗaya yana rage ▸ Aikin kofa mai laushi ta hanyar taimakon gas-spring mai dual
❏ Zane-Cintar Mai Amfani
▸ Maɓallin Filashin Kai tsaye: Ayyukan taɓawa guda ɗaya don saurin centrifugation
▸ Buɗewar Ƙofa ta atomatik: Sakin ƙofar bayan-centrifugation yana hana samfurin wuce gona da iri kuma yana sauƙaƙa samun dama
▸ Lalata-Resistant Chambe: PTFE-rufi na ciki jure sosai m samfurori
▸ Premium Seal: Shigo da gas-lokacin silicone gasket yana tabbatar da aikin hana iska na dogon lokaci
Centrifuge | 1 |
Igiyar Wutar Lantarki | 1 |
Allen Wrench | 1 |
Manhajar samfur, Rahoton Gwaji, da sauransu. | 1 |
Model | Saukewa: RC60M |
Control Interface | Nunin LCD & kullin juyi & maɓallan jiki |
Max Capacity | 400ml (50ml×8/100ml×4) |
Gudun Range | 100 ~ 6000rpm (10 rpm increments) |
Daidaiton Saurin | ± 20rpm |
Farashin RCF | 5150×g |
Matsayin Surutu | ≤65dB |
Saitunan Lokaci | 1 ~ 99hr/1~59min/1~59sec (hanyoyi 3) |
Adana Shirin | 10 saitattu |
Ƙofar Kulle Mechanism | atomatik kulle |
Lokacin Acceleration | 30s (matakan saurin haɓakawa) |
Lokacin ragewa | 25s (matakan raguwa 10) |
Amfanin Wuta | 350W |
Motoci | Motar inverter DC maras gogewa mara kulawa |
Girma (W×D ×H) | 390×500×320mm |
Yanayin Aiki | +5 ~ 40°C / ≤80% rh |
Power Supply | 115/230V± 10%, 50/60Hz |
Weight | 30kg |
* Dukkanin samfuran ana gwada su a cikin mahalli masu sarrafawa ta hanyar RADOBIO. Ba mu da garantin tabbataccen sakamako lokacin da aka gwada shi ƙarƙashin yanayi daban-daban.
Model | Nau'in | Capacity × Ƙididdigar Tube | Max Speed | Farashin RCF |
60MA-1 | Swing-out rotor/Swing guga | 50ml × 4 | 5000rpm | 4135xg |
60MA-2 | Swing-out rotor/Swing guga | 100ml × 4 | 5000rpm | 4108×g |
60MA-3 | Swing-out rotor/Swing guga | 50ml ×8 | 4000rpm | 2720×g |
60MA-4 | Swing-out rotor/Swing guga | 10/15ml × 16 | 4000rpm | 2790×g |
60MA-5 | Swing-out rotor/Swing guga | 5ml × 24 | 4000rpm | 2540×g |
60MA-6 | Microplate rotor | 4 × 2 × 96-rijiyar microplates / 2 × 2 × 96- rijiyar faranti mai zurfi | 4000rpm | 2860xg ku |
60MA-7 | Kafaffen-kwana rotor | 15ml × 12 | 6000rpm | 5150×g |
Cat. No. | Sunan samfur | Girman jigilar kaya W×D×H (mm) | Nauyin jigilar kaya (kg) |
Saukewa: RC60M | Ƙananan Gudun Centrifuge | 700×520×465 | 36.2 |